OG Mailinglist (7.x-1.1-alpha2) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: view
cy: gweld

en: - None -
cy: - Dim -

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Server settings
cy: Gosodiad y gweinyddwr

en: 1 new | @count new
cy[0]: 1 newydd                                        @count newydd

en: Undo
cy: Dadwneud
