OG Mailinglist (7.x-1.1-alpha1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Organic groups
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകൾ

en: Administer the suite of Organic groups modules.
ml: ഓർഗാനിക് ഗ്രൂപ്പുകളുടെ മൊഡ്യൂളുകളുടെ സ്യൂട്ട് നിയന്ത്രിക്കുക.

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: access denied
ml: പ്രവേശനം തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Server settings
ml: സെര്‍വര്‍ ക്രമീകരണം

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക
