Organic Groups Menu (OG Menu) (7.x-3.0-rc2) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Group
fil: Grupo

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Filter
fil: Salain

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: List menus
fil: Itala ang mga menu

en: List items
fil: Ilista ang mga bagay

en: Menus
fil: Mga menu

en: debug
fil: kumpuni

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: list links
fil: itala ang mga kawing

en: add link
fil: magdagdag ng kawing
