Organic Groups Menu (OG Menu) (7.x-3.0-rc3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Add item
ta: உருப்படியை சேர்க்க

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Add menu
ta: பட்டியை சேர்க்க

en: Edit menu
ta: பட்டியை தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை நீக்குக

en: Edit menu item
ta: பட்டி உருப்படியைத் தொகுக்க

en: Delete menu item
ta: பட்டி உருப்படியை நீக்குக

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைப்புக்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்
