Organic Groups Menu (OG Menu) (7.x-3.1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: content types
vi: kiểu nội dung

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Filter
vi: Lọc

en: Add menu
vi: Thêm trình đơn

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Edit menu
vi: Sửa trình đơn

en: Delete menu
vi: Xóa trình đơn

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Results
vi: Kết quả

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: List menus
vi: Danh sách trình đơn

en: Customize menu
vi: Tùy chỉnh trình đơn

en: Menus
vi: Trình đơn

en: debug
vi: gỡ lỗi

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: edit menu
vi: sửa trình đơn

en: List links
vi: Danh sách các liên kết

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: list links
vi: các liên kết

en: add link
vi: thêm liên kết

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Menu links with smaller weights are displayed before links with larger weights.
vi: Các liên kết có thứ tự lớn sẽ nằm bên dưới các liên kết có thứ tự nhỏ hơn.

en: Edit menu link
vi: Sửa liên kết trên trình đơn

en: Delete menu link
vi: Xóa liên kết trên trình đơn

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.
