Organic Groups Menu (OG Menu) (7.x-3.2) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Delete menu
ta: பட்டியை அழி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: List menus
ta: வகைப்பட்டிகளின் பட்டியல்

en: Customize menu
ta: வகைப்பட்டியினை விருப்பமைவு செய்க

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: edit menu
ta: பட்டியலை திருத்து

en: List links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: list links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று

en: Delete menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை அழி
