OG Menu Single (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Weight
fil: Timbang

en: All
fil: Lahat

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menus
fil: Mga menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: List links
fil: Itala ang mga kawing

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
fil: Wala pang kawing sa menu. <a href="@link">Magdagdag ng kawing</a>.
