OG Menu Single (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: All
ta: எல்லா

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: List links
ta: சுட்டிகளை பட்டியலிடு

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று

en: Delete menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை அழி
