OG Menu Single (7.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Organic groups
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: All
vi: Tất cả

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Menu link title
vi: Tiêu đề mục liên kết

en: List links
vi: Danh sách các liên kết

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
vi: Không có liên kết nào trên trình đơn này. <a href="@link">Tạo liên kết</a>.

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Menu links with smaller weights are displayed before links with larger weights.
vi: Các liên kết có thứ tự lớn sẽ nằm bên dưới các liên kết có thứ tự nhỏ hơn.

en: Edit menu link
vi: Sửa liên kết trên trình đơn

en: Delete menu link
vi: Xóa liên kết trên trình đơn

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.
