Organic Groups Quick Join (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Subject
cy: Testun

en: Password
cy: Cyfrinair

en: edit
cy: golygu

en: The name %name is already taken.
cy: Mae enw %name wedi ei gymryd yn barod.

en: Error saving user account.
cy: Gwall wrth gadw cyfrif defnyddiwr.

en: New user: %name (%email).
cy: Defnyddiwr newydd: %user (%email).
