Organic Groups Quick Join (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: Password
fil: Hudyat

en: edit
fil: wastuhin

en: The name %name is already taken.
fil: Mayroon nang nagmamay-ari nang pangalang %name

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
fil: Ang mga puwang ay pinapayagan; mga bantas ay hindi pinapayagan maliban sa tuldok, gitling, kudlit, at salungguhit.
