Organic Groups Site Manager (7.x-1.16) - en to vi translation catalogue (100 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Administer
vi: Quản lý

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: Actions
vi: Thao tác

en: more
vi: thêm

en: Comments
vi: Bình luận

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Save
vi: Lưu

en: Open
vi: Mở

en: remove
vi: xóa

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Add term
vi: Thêm từ liệu

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Vocabulary name
vi: Tên kho từ

en: Administer content
vi: Quản trị nội dung

en: Start
vi: Khởi động

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: The field %field is required.
vi: Trường dữ liệu %field là bắt buộc.

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Hidden
vi: Ẩn

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Features
vi: Tính năng

en: Feature
vi: Tính năng

en: author
vi: tác giả

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: The settings have not been saved because of the errors.
vi: Các thiết lập không lưu được vì lỗi.

en: People
vi: Mọi người

en: list terms
vi: liệt kê từ liệu

en: add terms
vi: thêm từ liệu

en: Results
vi: Kết quả

en: Permissions
vi: Quyền

en: Manage features
vi: Quản lý các gói tính năng

en: Comment settings
vi: Cài đặt bài bình luận

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Add members
vi: Thêm thành viên

en: Variables
vi: Các biến

en: Menus
vi: Trình đơn

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: taxonomy
vi: luật phân loại

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Toggle display
vi: Bật/tắt hiển thị

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Enable or disable the display of certain page elements.
vi: Bật hoặc tắt phần hiển thị của một vài thành phần của trang.

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Reset vocabulary %name to alphabetical order.
vi: Thiết lập lại kho từ %name theo thứ tự chữ cái.

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Edit own comments
vi: Sửa bình luận của mình

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title

en: Administer content types
vi: Quản trị kiểu nội dung

en: Screenshot for !theme theme
vi: Ảnh chụp giao diện !theme

en: Settings for !theme theme
vi: Thiết đặt cho giao diện !theme

en: default theme
vi: giao diện mặc định

en: The %theme theme was not found.
vi: Không tìm thấy giao diện %theme.

en: %theme is now the default theme.
vi: %theme là giao diện mặc định

en: Set default theme
vi: Thiết lập sắc thái mặc định

en: No terms available. <a href="@link">Add term</a>.
vi: Chưa có phân loại nào. <a href="@link">Tạo phân loại</a>.

en: Master
vi: Chính
