Organic Groups Site Manager (7.x-1.16) - en to ta translation catalogue (88 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: more
ta: மேலும்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Open
ta: திற

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: User
ta: பயனர்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Site
ta: தளம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Administer content
ta: உள்ளடக்கங்களை நிர்வகி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Clone
ta: போலிகை

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: The field %field is required.
ta: புலம் %field தேவையானது.

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: The settings have not been saved because of the errors.
ta: பிழைகள் காரணமாக தளத்தின் அமைவுகள் சேமிக்கப்படவில்லை.

en: People
ta: நபர்கள்

en: list terms
ta: பட்டியலில் அடிப்படையில்

en: add terms
ta: சொற்களை இணை

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Toggle display
ta: காட்சி நிலைமாற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Edit own comments
ta: சொந்த கருத்துகளை மாற்ற

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title

en: Administer content types
ta: உள்ளடக்க வகைகளை நிர்வகி

en: Settings for !theme theme
ta: தீம் !theme இன் அமைவுகள்

en: default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: The %theme theme was not found.
ta: தீம் !theme காணக்கிடைக்கவில்லை.

en: %theme is now the default theme.
ta: !theme தற்போது இயல்பான தீமானது.

en: Set default theme
ta: இயல்பான தீமாக்கு
