OG Vocabulary (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Organic groups
ta: இயற்கை குழுக்கள்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Weight
ta: எடை

en: Vocabulary name
ta: சொற்றொகுதி பெயர்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Number of values
ta: மதிப்பு எண்ணிக்கைகள்

en: Maximum number of values users can enter for this field.
ta: இப்புலத்திற்கு பயனர் உள்ளீடு செய்யமுடிகிற அதிகளவு  மதிப்புகள்.

en: Required field
ta: தேவையான புலம்
