OM Maximenu (7.x-1.15) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: configure
ml: ക്രമീകരണം
