OM Maximenu (7.x-1.20) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Show on every page except the listed pages.
vi: Trình bày ở mọi trang ngoại trừ các trang được liệt kê.

en: Show on only the listed pages.
vi: Chỉ trình bày ở những trang được liệt kê.

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Region
vi: Vùng

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: ID
vi: Mã

en: Link Title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: configure
vi: cấu hình

en: Menu Title
vi: Tiêu đề Thực đơn

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
vi: Trình bày nếu đoạn mã PHP sau trả về giá trị <code>TRUE</code> (chế độ PHP, dành cho người dùng chuyên nghiệp).

en: Add menu
vi: Thêm trình đơn

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Permission
vi: Quyền

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: edit menu
vi: sửa trình đơn

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo
