OM Maximenu (7.x-1.21) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: configure
fil: ayusin

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu
