OM Maximenu (7.x-1.23) - en to cy translation catalogue (26 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Show on every page except the listed pages.
cy: Dangos ar bob tudalen heblaw am y tudalennau rhestredig.

en: Show on only the listed pages.
cy: Dangos ar y tudalennau rhestredig yn unig.

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Links
cy: Dolenni

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Path
cy: Llwybr

en: Vocabularies
cy: Geirfaoedd

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Link Title
cy: Pennawd Dolen

en: configure
cy: ffurfweddu

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Dangos os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd yn WIR (dull-PHP, arbenigwyr yn unig).

en: Add menu
cy: Ychwanegu dewislen

en: Relationship
cy: Perthynas

en: Blocks
cy: Blociau

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Permission
cy: Caniatâd
