OM Maximenu (7.x-1.8) - en to gu translation catalogue (14 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Show on every page except the listed pages.
gu: યાદી માં સુચિત કરેલા સિવાય બધા પૃષ્ઠો પર દેખાડો

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાવો.

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Weight
gu: તરલતા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: Path
gu: પાથ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Your settings have been saved.
gu: તમારા સુયોજનો સંગ્રહવામાં આવ્યા છે

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Permission
gu: પરવાનગી
