OM Tools (7.x-2.0-beta2) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Save Settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Block
vi: Khối

en: System
vi: Hệ thống

en: Backup
vi: Sao lưu

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Label Text
vi: Chuỗi nhãn

en: Search box size
vi: Kích cỡ hộp tìm kiếm
