Omega (960 Grid System) (7.x-2.0-alpha12) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Home
fil: Pangunahing pahina

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Register
fil: Magrehistro

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga komento

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Password
fil: Hudyat

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Add new comment
fil: Magdagdag ng bagong komento

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
