Omega (960 Grid System) (7.x-2.0-alpha5) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Create a new user account.
cy: Creu cyfrif defnyddiwr newydd.

en: Request new password via e-mail.
cy: Gofyn am gyfrinair newydd drwy e-bost

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Categories
cy: Categorïau

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Custom
cy: Addasu

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: Width
cy: Lled

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Order
cy: Trefn

en: next ›
cy: nesaf >

en: Menu settings
cy: Gosodiadau dewislen

en: « first
cy: yn gyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: @current of @max
cy: @current o @max
