Omega (960gs & HTML5) (7.x-2.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Create a new user account.
ta: புதிய பயனர் கணக்கை உருவாக்க.

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Width
ta: அகலம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Order
ta: வரிசை

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Fluid width
ta: மாறும் அகலம்
