Omega (960 Grid System) (7.x-2.0-alpha9) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Width
te: వెడల్పు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Order
te: క్రమం

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Page titles
te: పుటల శీర్షికలు

en: Other page titles
te: ఇతర పుటల శీర్షికలు

en: @current of @max
te: @maxలో @current
