Omega (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Menu
ml: മെനു

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
