Omega (7.x-2.1) - en to gu translation catalogue (15 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Register
gu: નોંધણી

en: Create a new user account.
gu: નવું ઉપયોગ્કર્તા ખાતુ બનાવો

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ
