Omega (7.x-4.0-beta4) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: new
ml: പുതിയത്

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
