Omega (7.x-4.0-beta5) - en to vi translation catalogue (72 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Pages
vi: Trang

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Comments
vi: Bình luận

en: new
vi: mới

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: updated
vi: đã cập nhật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: up
vi: lên

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Region
vi: Vùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Block
vi: Khối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Updated:
vi: Đã cập nhật:

en: next
vi: sau

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: 1 vote | @count votes
vi[0]: 1 phiếu
vi[1]: @count phiếu

en: Port
vi: Cổng

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Source
vi: Nguồn

en: @time ago
vi: cách đây @time

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Your search yielded no results
vi: Không tìm thấy kết quả nào.

en: Topics
vi: Chủ đề

en: first
vi: đầu

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Choice
vi: Lựa chọn

en: previous
vi: trước

en: last
vi: cuối

en: You are here
vi: Bạn đang ở đây

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Go to page @number
vi: Đến trang @number

en: More help
vi: Trợ giúp thêm

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: No comments available.
vi: Không có bài bình luận nào.

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: original
vi: gốc

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: No blocks in this region
vi: Không có khối nội dung nào trong vùng miền này.

en: Total votes: @votes
vi: Tổng số phiếu: @votes

en: Vote count
vi: Số phiếu

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
vi: Giao diện này đòi hỏi PHP phiên bản @php_required và không tương thích với PHP phiên bản !php_version.

en: Minimum scale
vi: Tỉ lệ tối thiểu

en: Maximum scale
vi: Tỉ lệ tối đa

en: Navigation bar
vi: Thanh điều hướng

en: Respond
vi: Trả lời

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: view actual size
vi: xem kích thước thật

en: Sample original image
vi: Ảnh mẫu gốc

en: Sample modified image
vi: Ảnh mẫu đã qua xử lý

en: This version is not compatible with Drupal !core_version and should be replaced.
vi: Phiên bản này không tương thích với Drupal !core_version và nên được thay thế.

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Initial scale
vi: Tỉ lệ ban đầu

en: Viewport
vi: Cổng xem
