Omega (7.x-4.0-beta7) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: new
te: కొత్త

en: Categories
te: వర్గాలు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: Weight
te: భారం

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: next
te: తదుపరి

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Source
te: మూలం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: previous
te: గత

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: More help
te: మరింత సహాయం

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: No comments available.
te: వ్యాఖ్యలు లేవు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: original
te: అసలు

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Total votes: @votes
te: మొత్త వోట్లు: @votes

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
