Omega (7.x-4.0) - en to ta translation catalogue (61 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: new
ta: புதிய

en: Categories
ta: வகைகள்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Weight
ta: எடை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Region
ta: பகுதி

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Block
ta: பெட்டி

en: Host
ta: புரவலன்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: next
ta: அடுத்தது

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: Port
ta: துறை

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Source
ta: மூலம்

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Second
ta: வினாடி

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Choice
ta: தெரிவு

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: More help
ta: மேலும் உதவி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: No comments available.
ta: பின்னூட்டங்கள் இல்லை

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: original
ta: அசல்

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: No blocks in this region
ta: இப்பகுதியில் எந்த பெட்டிகளும் இல்லை

en: Total votes: @votes
ta: மொத்த வாக்குகள்: @votes

en: Vote count
ta: வாக்கு எண்ணிக்கை

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: view actual size
ta: நிஜ அளவை பார்

en: Sample original image
ta: மாதிரி அசல் படம்

en: Sample modified image
ta: மாதிரி திருத்திய படம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
