Omega (7.x-4.1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: new
ta: புதிய

en: Categories
ta: வகைகள்

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Weight
ta: நிறை

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Updated:
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது:

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
