Omega (7.x-4.3) - en to cy translation catalogue (56 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: new
cy: newydd

en: Categories
cy: Categorïau

en: updated
cy: wedi ei ddiweddaru

en: Weight
cy: Pwysau

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Block
cy: Bloc

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: Forum
cy: Fforwm

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: @time ago
cy: @time yn ôl

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Topics
cy: Testunau

en: First
cy: Cyntaf

en: Second
cy: Eiliad

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Choice
cy: Dewis

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: Third
cy: Trydydd

en: Fourth
cy: Pedwerydd

en: Fifth
cy: Pumed

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: No comments available.
cy: Dim sylwadau ar gael

en: Error message
cy: Neges wall

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: No blocks in this region
cy: Dim blociau yn y rhanbarth yma.

en: Total votes: @votes
cy: Cyfanswm pleidleisiau: @votes

en: Vote count
cy: Cyfrif pleidlais

en: This theme requires PHP version @php_required and is incompatible with PHP version !php_version.
cy: Mae'r thema yn gofyn am fersiwn PHP @php_required ac yn anghydnaws gyda fersiwn PHP !php_version.

en: Status message
cy: Neges statws
