Omega (7.x-4.3) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: new
fil: bago

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Weight
fil: Timbang

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Total votes: @votes
fil: Bilang ng mga boto: @votes

en: Vote count
fil: Bilang ng boto

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
