Ooyala (7.x-2.1) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: view
ml: കാണുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Time
ml: സമയം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു
