Ooyala (7.x-3.3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: view
ta: பார்

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: none
ta: இல்லை

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Time
ta: நேரம்

en: Length
ta: நீளம்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Preview image
ta: பட முன்னோட்டம்

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: The post could not be saved.
ta: பதிவை சேமிக்க இயலவில்லை

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை
