Ooyala (7.x-3.5) - en to kn translation catalogue (21 entries)

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: content
kn: ವಿಷಯ

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Weight
kn: ತೂಕ

en: none
kn: ಯಾವುದು ಇಲ್ಲ

en: Import
kn: ಆಮದು

en: Time
kn: ಸಮಯ

en: Length
kn: ಉದ್ದ

en: Player
kn: ಆಟಗಾರ

en: Labels
kn: ಲೇಬಲ್‌ಗಳು

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾಡಾಟ

en: Automatic
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Processing
kn: ಸಂಸ್ಕರಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: pixels
kn: ಪಿಕ್ಸೆಲ್‍ಗಳು
