OPAC (7.x-1.6) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Author
fil: May akda

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: Header
fil: Ulunan

en: Filter
fil: Salain

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Add rule
fil: Mag-dagdag ng tuntunin

en: any
fil: kahit ano

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Add content type
fil: Magdagdag nang uri ng nilalaman
