OPAC (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (64 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: password
ta: குறிச்சொல்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: type
ta: வகை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Url
ta: முகவரி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Operation
ta: செயல்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Refine
ta: செம்மைப்படுத்துக

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: any
ta: எதுவும்

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: <Hidden>
ta: <மறைந்தது>

en: Above
ta: மேலே

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: About
ta: பற்றி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
