OPAC (7.x-2.3) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Author
te: రచయిత

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: Unknown
te: తెలియని

en: type
te: రకము

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Configuration saved.
te: స్వరూపణం భద్రమయ్యింది.

en: Filter
te: వడపోయి

en: Address
te: చిరునామా

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: City
te: నగరం

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.

en: About
te: గురించి
