OPAC (7.x-2.3) - en to vi translation catalogue (88 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Author
vi: Tác giả

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Tag
vi: Thẻ

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: password
vi: mật khẩu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Visible
vi: Hiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Unknown
vi: Không rõ

en: type
vi: loại

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Configuration saved.
vi: Đã lưu cấu hình.

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Filter
vi: Lọc

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Term name
vi: Tên từ liệu

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Operator
vi: Toán tử

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Operation
vi: Thao tác

en: City
vi: Thành phố

en: Add rule
vi: Thêm quy tắc

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: is equal to
vi: bằng

en: is not equal to
vi: khác

en: any
vi: bất kì

en: Your settings have been saved.
vi: Đã lưu lại các thiết lập của bạn.

en: Branch
vi: Tạo nhánh

en: Authentication
vi: Xác thực

en: <Hidden>
vi: <Ẩn>

en: Above
vi: Bên trên

en: Surname
vi: Họ

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: No title
vi: Không tiêu đề

en: Registration form
vi: Biểu mẫu đăng kí

en: About
vi: Giới thiệu

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: Delete content type
vi: Xóa kiểu nội dung

en: Address field is required
vi: Trường địa chỉ là bắt buộc

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Add content type
vi: Thêm kiểu nội dung

en: New field
vi: Trường dữ liệu mới

en: Library
vi: Thư viện

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Edit content type
vi: Sửa kiểu nội dung

en: Mr.
vi: Ông

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Label display
vi: Hiện nhãn

en: Nothing to do.
vi: Không có gì làm.
