OPAC (7.x-3.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி
