Open Academy (7.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Go
ta: செல்

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் தளத்தை பார்வையிடவும்</a>.
