Open Academy (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Search
cy: Chwilio

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Help
cy: Cymorth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: The specified passwords do not match.
cy: Nid yw'r cyfrineiriau penodol yn cyd-fynd.

en: You are here
cy: Rydych yma

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
cy: <a href="@url">Ymwelwch a'ch safle newydd</a>.
