Open Academy (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Search
fil: Hanapin

en: Password
fil: Hudyat

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: The specified passwords do not match.
fil: Ang tinukoy na mga hudyat ay hindi tumugma

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
