Open Academy (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Address
te: చిరునామా

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: <a href="@url">Visit your new site</a>.
te: <a href="@url">మీ కొత్త సైటుని చూడండి</a>.
