Open Academy (7.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Go
ml: പോകൂ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Help
ml: സഹായം

en: Menu
ml: മെനു

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
