OpenAcaDept Features (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: more
fil: marami pa

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: All
fil: Lahat

en: Comment
fil: Puna

en: People
fil: Mga tao

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
