OpenAcaDept Features (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: Audience
vi: Đối tượng

en: more
vi: thêm

en: More
vi: Thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Project
vi: Công trình

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Customer
vi: Khách hàng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Position
vi: Vị trí

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Features
vi: Tính năng

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Authors
vi: Tác giả

en: Building
vi: Xây dựng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: More posts
vi: Xem thêm

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Room
vi: Phòng

en: Web site
vi: Chỗ Mạng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
