OpenAid (7.x-1.0-rc2) - en to fil translation catalogue (845 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: context
fil: konteksto

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: approve
fil: sang-ayunan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Replies
fil: Mga tugon

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Last updated
fil: Huling binago

en: new
fil: bago

en: error
fil: mali

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: The title of the block as shown to the user.
fil: Ang pamagat ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Ash
fil: Abo

en: Cold Day
fil: Maginaw na araw

en: Pink Plastic
fil: Kulay rosas na plastik

en: Shiny Tomato
fil: Makintab na kamatis

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Add container
fil: Magdagdag ng lalagyan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Outline
fil: Balangkas

en: header
fil: ulunan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: History
fil: Kasaysayan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: never
fil: hindi kailanman

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: Updated
fil: Nabago

en: actions
fil: mga aksyon

en: aggregator
fil: tagapagsama

en: read more
fil: magbasa pa

en: The fully-qualified URL of the feed.
fil: Ang buong kwalipikadong URL ng feed

en: Add forum
fil: Magdagdag ng pagpupulong

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: Preview comment
fil: Masdan muna ang puna

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Picture
fil: Larawan

en: type
fil: uri

en: Database type
fil: Uri ng database

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Add child page
fil: Magdagdag ng nasa ilalim na pahina

en: Printer-friendly version
fil: Bersyon na maaaring i-print

en: Update options
fil: Mga pagpipilian sa pagbabago

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Post
fil: Paskil

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Page
fil: Pahina

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Good
fil: Mabuti

en: Drupal core update status
fil: Katayuan ng pagbabago ng ubod ng Drupal

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: Your e-mail address
fil: Ang tahanan ng iyong e-liham

en: Send e-mail
fil: Ipadala ang e-liham

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Locale
fil: Pampook

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Search settings
fil: Mga pagtatakda ng paghahanap

en: active
fil: aktibo

en: configure
fil: ayusin

en: Items
fil: Mga bagay

en: Last update
fil: Huling binago

en: Next update
fil: Susunod na pagbabago

en: %time left
fil: %time ang natitira

en: remove items
fil: tanggalin ang mga bagay

en: update items
fil: baguhin ang mga bagay

en: Category overview
fil: Pangkalahatang-ideya ng kategorya

en: Categorize
fil: Kategoryahin

en: %ago ago
fil: %ago ang nakalipas

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: This field is required.
fil: Kinakailangan ang patlang na ito.

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Last reply
fil: Huling tugon

en: System
fil: Sistema

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Remove a role from the selected users
fil: Tanggalan ng posisyon ang mga napiling tagagamit

en: security
fil: kaligtasan

en: Administer content
fil: Pangasiwaaan ang nilalaman

en: Recent posts
fil: Mga sariwang paskil

en: February
fil: Pebrero

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: !time ago
fil: !time ang nakalipas

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Appearance
fil: Hitsura

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Jump to the first comment of this posting.
fil: Tumalon sa unang puna nang paskil na ito.

en: Jump to the first new comment of this posting.
fil: Tumalon sa unang bagong puna ng paskil na ito.

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Add a new comment to this page.
fil: Magdagdag ng bagong puna sa pahinang ito.

en: Share your thoughts and opinions related to this posting.
fil: Ibahagi ang iyong mga saloobin at opinyon na may kinalaman sa paskil na ito.

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Default front page
fil: Pamantayang unang pahina

en: Create content
fil: Lumikha ng nilalaman

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: The comment and all its replies have been deleted.
fil: Ang puna at lahat nang mga tugon ay natanggal na.

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: reply
fil: tumugon

en: Server settings
fil: Pagtatakda ng tagasilbi ng web

en: Germany
fil: Alemanya

en: 1 new | @count new
fil[0]: 1 bago
fil[1]: @count bago

en: France
fil: Pransya

en: Norway
fil: Noruwega

en: Philippines
fil: Pilipinas

en: United Arab Emirates
fil: Nagkakaisang Arabong Emirato

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos

en: Table prefix
fil: Unlapi ng talahanayan

en: Database username
fil: Bansag ng database

en: Database password
fil: Hudyat ng database

en: Database name
fil: Pangalan ng database

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Enable or disable page caching for anonymous users and set CSS and JS bandwidth optimization options.
fil: Paganahin o di paganahin ang pananatili ng pahina para sa mga di kilalang tagagamit at itakda ang mga pagpipilian sa pagpapabuti ng bandwidth ng CSS at JS.

en: Key
fil: Susi

en: English
fil: Ingles

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
fil: Isang wastong tahanan ng e-liham. Ang lahat ng mga e-liham mula sa sistema ay ipapadala sa tahanang ito. Ang tahanan ng e-liham ay hindi ilalathala sa publiko at gagamitin lamang kung nais mong makatanggap ng bagong hudyat o nais na makatanggap ng ilang mga balita o mga abiso sa pamamagitan ng e-liham.

en: Remove items
fil: Tanggalin ang mga bagay

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: The category %category has been updated.
fil: Ang kategoryang %category ay nabago.

en: 1 item | @count items
fil[0]: 1 bagay
fil[1]: @count mga bagay

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: Upload picture
fil: Mag-angkat ng larawan

en: Feed settings
fil: Mga pagtatakda ng pakain

en: Language file
fil: Talaksan ng wika

en: published
fil: nailathala

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Languages
fil: Mga wika

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Topic
fil: Paksa

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Locale settings
fil: Mga pagtatakda ng lokal

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Feb
fil: Peb

en: Long
fil: Mahaba

en: Short
fil: Maigsi

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Existing system path
fil: Umiiral na landas sa sistema

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: any
fil: kahit ano

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: First day of week
fil: Unang araw ng linggo

en: Send yourself a copy.
fil: Magpadala ng kopya sa sariling tahanan ng e-liham.

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: People
fil: Mga tao

en: warning
fil: babala

en: Last run !time ago
fil: Huling pinatakbo nung !time ang nakalipas

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: critical
fil: kritikal

en: Blogs
fil: Mga blog

en: Books
fil: Mga aklat

en: Forums
fil: Mga pagpupulong

en: The specified passwords do not match.
fil: Ang tinukoy na mga hudyat ay hindi tumugma

en: Track
fil: Subaybayan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Cron
fil: Kuron

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Manage the actions defined for your site.
fil: Pamahalaan ang mga kilos na tinutukoy sa iyong sityo.

en: Action '%action' added.
fil: Ang gawaing '%action' ay naidagdag.

en: Remove orphaned actions
fil: Tanggalin ang mga ulilang aksyon

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: JPEG quality
fil: kalidad ng JPEG

en: Delete comments
fil: Tanggalin ang mga puna

en: not published
fil: hindi nailathala

en: Published comments
fil: Mga nailathalang puna

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Protected
fil: Protektado

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: not sticky
fil: hindi malagkit

en: sticky
fil: malagkit

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay

en: Reset password
fil: I-reset ang hudyat

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Finished
fil: Tapos na

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: Shortcuts
fil: Mga maigsing ruta

en: The specified date is invalid.
fil: Ang tinukoy na petsa ay hindi wasto.

en: Password strength:
fil: Lakas ng hudyat:

en: Passwords match:
fil: Tugma ng mga hudyat:

en: Display on separate page
fil: Ipakita sa hiwalay na pahina

en: Location of comment submission form
fil: Lokasyon ng form sa pagsusumite ng komento

en: Administer how and where CAPTCHAs are used.
fil: Pangasiwaan kung paano at saan ginagamit ang CAPTCHA.

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: List menus
fil: Itala ang mga menu

en: English name
fil: Pangalan sa Ingles

en: Native name
fil: Totoong pangalan

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Configure what block content appears in your site's sidebars and other regions.
fil: Ayusin kung anong nilalaman ng tipak ang pinapakita sa mga baras sa gilid at ibang pook sa iyong sityo.

en: Save blocks
fil: Pangalagaan ang mga tipak

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
fil: Payagan ang bawat tagagamit na pasadyain ang pagpapakita ng tipak sa kani-kanilang pagtatakda ng akawnt.

en: Show block for specific roles
fil: Ipakita ang tipak sa mga natatanging papel ng tagagamit

en: Show this block only for the selected role(s). If you select no roles, the block will be visible to all users.
fil: Ipakita ang tipak sa mga napiling papel ng mga tagagamit. Kung walang papel na napili, ang tipak ay makikita ng lahat ng mga tagagamit.

en: Show block on specific pages
fil: Ipakita ang tipak sa mga natatanging pahina

en: Save block
fil: Pangalagaan ang tipak

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: The content of the block as shown to the user.
fil: Ang nilalaman ng tipak na ipinapakita sa mga tagagamit.

en: Menus
fil: Mga menu

en: Any customizations will be lost. This action cannot be undone.
fil: Ang lahat ng mga pagpapasadya ay mawawala. Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Add vocabulary
fil: Magdagdag nang talasalitaan

en: Default time zone
fil: Pamantayang sona ng oras

en: My blog
fil: Blog ko

en: Anonymous commenting
fil: Pagpupuna ng mga di kilalang tagagamit

en: Anonymous posters may not enter their contact information
fil: Ang mga di kilalang tagagamit ay di maaaring magpasok ng kanilang impormasyon

en: Anonymous posters may leave their contact information
fil: Ang mga di kilalang tagagamit ay maaaring magpasok ng kanilang impormasyon

en: Anonymous posters must leave their contact information
fil: Ang mga di kilalang tagagamit ay dapat magpasok ng kanilang impormasyon

en: 1 new comment | @count new comments
fil[0]: 1 bagong puna
fil[1]: @count bagong puna

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: debug
fil: kumpuni

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: Number of users to display
fil: Bilang ng tagagamit na ipapakita

en: @user's picture
fil: Larawan ni @user

en: New forum topics
fil: Mga bagong paksa mula sa forum

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: Preview trimmed version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng patikim na bersyon

en: Preview full version
fil: Ganito ang magiging hitsura ng buong bersyon

en: The name %name is already taken.
fil: Mayroon nang nagmamay-ari nang pangalang %name

en: info
fil: impormasyon

en: edit menu
fil: wastuhin ang menu

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: Show only items where
fil: Ipakita lamang ang mga elemento kung saan

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: taxonomy
fil: taksonomiya

en: - Please choose -
fil: - Mangyaring pumili -

en: Feed aggregator
fil: Tagapagsama ng mga feed

en: Alias
fil: Palayaw

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: Clean URLs
fil: Mga malinis na URL

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Active forum topics
fil: Mga aktibong paksa mula sa forum

en: User activity
fil: Aktibidades ng tagagamit

en: !a comments per page
fil: !a komento sa bawat pahina

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo

en: Bulgarian
fil: Bulgaryan

en: Czech
fil: Tsek

en: German
fil: Aleman

en: Featured
fil: Itinatampok

en: The file could not be created.
fil: Hindi mailikha ang file.

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
fil: Ang impormasyon sa pagpalit ng hudyat ay naipadala na kay %name sa %email.

en: Account
fil: Akawnt

en: authenticated user
fil: napatunayang tagagamit

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na

en: Or
fil: O

en: Database host
fil: Host ng database

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Configuration file
fil: Talaksan ng pagsasa-ayos

en: Install profile
fil: Iinstala ang profile

en: Web server
fil: Tagasilbi ng web

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
fil: Pasensya, hindi namin kilala ang iyong bansag o hudyat <a href="@password">Nakalimutan mo ba ang iyong hudyat?</a>

en: and
fil: at

en: Stack overflow: too many calls to actions_do(). Aborting to prevent infinite recursion.
fil: Naguumapaw na pagtawag sa actions_do(). Itinitigil upang maiwasan ang paulit-ulit na pangyayari.

en: Action %action saved.
fil: Gawaing %action ay napangalagaan.

en: Manage actions
fil: Pamahalaan ang mga kilos

en: Block current user
fil: Pigilan ang kasalukuyang tagagamit

en: After a user has been deleted
fil: Pagkatapos tanggalin ang tagagamit

en: When a user's profile is being viewed
fil: Kapag tinitingnan ang profile ng isang tagagamit

en: Banned IP address %ip
fil: Pinagbabawal na IP address %ip

en: 1 read | @count reads
fil[0]: 1 beses nabasa
fil[1]: @count beses nabasa

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Outdated translation
fil: Lumang saling-wika

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: File to import not found.
fil: File na inangkat ay hindi natagpuan.

en: Save translations
fil: Pangalagaan ang pag-sasaling-wika

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: anonymous user
fil: di-kilalang tagagamit

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-disabled">pinahinto</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
fil: @module (<span class="admin-enabled">pinagana</span>)

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: Original text
fil: Orihinal na sulat

en: edit order and titles
fil: wastuhin ang pagkakasunod-sunod at mga pamagat

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
fil: Para sa kaligtasan, ang iyong ikinargang ito ay muling pinangalanan bilang %filename.

en: notice
fil: paunawa

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Direction
fil: Direksiyon

en: Password field is required.
fil: Ang patlang para sa hudyat ay kinakailangan

en: Confirm password
fil: Patunayan ang hudyat

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Security warning: Couldn't write .htaccess file. Please create a .htaccess file in your %directory directory which contains the following lines: <code>!htaccess</code>
fil: Pangkaligtasang babala: Hindi maisulat ang .htaccess. Mangyaring lumikha ng .htaccess sa iyong direktoryong %directory kung saan ang nilalaman nito ay ang mga sumusunod: <code>!htaccess</code>

en: The file %file could not be saved, because it exceeds %maxsize, the maximum allowed size for uploads.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan, dahil lumampas ito sa %maxsize, ang pinakamataas na ipinahihintulot na sukat para sa pag-angkat.

en: The file %file could not be saved, because the upload did not complete.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan, dahil hindi nakumpleto ang pag-angkat nito.

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan. Isang hindi kilalang pagkakamali ay naganap.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
fil: Ang file ay %filesize na lampas sa pinakamataas na sukat na %maxsize.

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
fil: Ang file ay %filesize. Lalampas ito sa kota ng disk na %quota.

en: Only JPEG, PNG and GIF images are allowed.
fil: Tanging ang mga larawang JPEG, PNG at GIF ang pinahihintulutan.

en: The image was resized to fit within the maximum allowed dimensions of %dimensions pixels.
fil: Binago ang sukat ng larawan upang magkasya sa loob ng pnakamataas na pinapayagang sukat na %dimensions piksel.

en: The image is too large; the maximum dimensions are %dimensions pixels.
fil: Ang larawan ay masyadong malaki; ang pinakamataas na sukat ay %dimensions piksel.

en: The image is too small; the minimum dimensions are %dimensions pixels.
fil: Ang larawan ay masyadong maliit; ang pinakamababang sukat ay %dimensions piksel.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
fil: Mali sa pagkarga. Hindi mailipat ang naikargang %file patungo sa destinasyong %destination.

en: New set
fil: Bagong pulutong

en: Database port
fil: Port ng database

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: These options are only necessary for some sites. If you're not sure what you should enter here, leave the default settings or check with your hosting provider.
fil: Ang mga pagpipiliang ito ay kinakailangan lamang sa iilan lang na mga sityo. Kung hindi ka sigurado kung ano ang dapat mong ipasok dito, iwanan ang mga pamantayang pagtatakda, o di kaya'y tanungin mo ang tagapagtustos ng iyong hosting.

en: If your database is located on a different server, change this.
fil: Kung ang iyong database ay matatagpuan sa ibang tagasilbi, baguhin ito.

en: If your database server is listening to a non-standard port, enter its number.
fil: Kung nakikinig ang iyong tagasilbi ng database sa isang di-pamantayang port, ipasok ang numero.

en: Database port must be a number.
fil: Numero dapat ang port ng database.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, and underscores.
fil: Pinahihintulutan ang mga puwang. Ang iba't-ibang bantas ay hindi pinahihintulutan maliban sa tuldok, gitling at salungguhit

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
fil: Isang iligal na pagpipilian ay napansin. Mangyaring makipag-ugnayan sa tagapangasiwa ng sayt.

en: Illegal choice %choice in !name element.
fil: Iligal na pagpipiliang %choice sa elementong !name.

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Notify user of new account
fil: Ipaalam sa tagagamit ang bagong akawnt

en: You are not authorized to post comments.
fil: Hindi ka pinahihintulutang mag-paskil nang mga puna.

en: The comment you are replying to does not exist.
fil: Tumutugon ka sa isang punang hindi umiiral.

en: You are not authorized to view comments.
fil: Hindi ka pinahihintulutang tumingin nang mga puna.

en: Are you sure you want to delete the comment %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang punang %title?

en: Publish the selected comments
fil: Ilathala ang mga napiling puna

en: Unpublish the selected comments
fil: Huwag ilathala ang mga napiling puna

en: Are you sure you want to delete these comments and all their children?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang mga punang ito at lahat nang mga tugon nito?

en: The name you used belongs to a registered user.
fil: Ang ginamit mong pangalan ay pag-aari ng isang rehistradong tagagamit.

en: The e-mail address you specified is not valid.
fil: Ang tahanan ng e-liham na iyong tinukoy ay hindi wasto.

en: The URL of your homepage is not valid. Remember that it must be fully qualified, i.e. of the form <code>http://example.com/directory</code>.
fil: Ang URL ng iyong pangunahing pahina ay hindi wasto. Tandaan na ito ay dapat na ganap na kwalipikado, ibig sabihin: gaya ng <code>http://example.com/direktoryo</code>

en: (No subject)
fil: (Walang pamagat)

en: Add feed
fil: Mag-dagdag ng feed

en: List links
fil: Itala ang mga kawing

en: File system
fil: Sistema ng talaksan

en: @name's blog
fil: Blog ni @name

en: Enter your @s username.
fil: Ipasok ang iyong bansag sa @s.

en: !name's blog
fil: Blog ni !name

en: All languages
fil: Lahat ng wika

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.

en: Translate interface
fil: Isaling-wika ang interface

en: Add language
fil: Magdagdag nang wika

en: Are you sure you want to delete the language %name?
fil: Sigurado ka bang gusto mong burahin ang wikang %name?

en: The language %locale has been removed.
fil: Ang wikang %locale ay natanggal.

en: locale
fil: lokal

en: The selected image handling toolkit %toolkit can not correctly process %function.
fil: Hindi maproseso ng tama ng napiling kasangkapan para sa pagmanipula ng mga imahe ang %function.

en: Currently using !item !version
fil: Kasalukyang gumagamit ng !item !version

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: New user: %name (%email).
fil: Bagong tagagamit: %name (%email).

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: View comments
fil: Tingnan ang mga puna

en: Username or e-mail address
fil: Bansag o e-liham

en: Initializing.
fil: Sinisimulan.

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.

en: Please continue to <a href="@error_url">the error page</a>
fil: Mangyaring magpatuloy sa <a href="@error_url">pahina ng kamalian</a>

en: HTTP POST is required.
fil: Kinakailangan ang HTTP POST

en: 0 sec
fil: 0 seg

en: Basic options
fil: Mga pangunahing pagpipilian

en: alert
fil: alerto

en: emergency
fil: biglang pangangailangan

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.

en: You have tried to use a one-time login link that has expired. Please request a new one using the form below.
fil: Sinubukan mong gumamit nang pang-isahang kawing sa paglalagda na wala nang bisa. Maaring humingi ka ng bago gamit-gamit ang mga kahon sa ibaba.

en: This login can be used only once.
fil: Ang paglalagdang ito ay maaari lamang gamitin nang isang beses.

en: Provide a password for the new account in both fields.
fil: Magbigay nang hudyat para sa bagong akawnt sa parehong patlang.

en: Poll
fil: Botohan

en: Administration menu
fil: Menu ng pangangasiwa

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
fil: Sinusubukang muling patakbuhin ang cron habang ito'y tumatakbo pa.

en: Cron run completed.
fil: Natapos ang pagtatakbo ng cron

en: Already added languages
fil: Mga wikang naidagdag na

en: Who's new
fil: Sino ang bago

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: list links
fil: itala ang mga kawing

en: Edit category
fil: Wastuhin ang kategorya

en: Contact form
fil: Pormularyo sa pakikipag-ugnay

en: The requested page could not be found.
fil: Ang hiniling na pahina ay hindi mahanap.

en: Requirements problem
fil: Suliranin sa mga pangangailangan

en: Database configuration
fil: Pagsasaayos ng database

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
fil: Ang uri ng database kung saan iiimbak ang iyong datos ng @drupal.

en: The name of the database your @drupal data will be stored in. It must exist on your server before @drupal can be installed.
fil: Ang pangalan ng database kung saan iiimbak ang iyong datos ng @drupal. Ito ay dapat umiiral sa iyong tagasilbi bago maiinstala ang @drupal.

en: If more than one application will be sharing this database, enter a table prefix such as %prefix for your @drupal site here.
fil: Kung higit sa isang aplikasyon ang makikibahagi sa database, magpasok nang unlapi para sa talahanayan gaya nang %prefix para sa iyong sityong @drupal dito.

en: Select an installation profile
fil: Pumili ng profile para sa instalasyon

en: Choose language
fil: Pumili ng wika

en: Learn how to install Drupal in other languages
fil: Alamin kung pa-paano iinstala ang Drupal sa ibang wika

en: (built-in)
fil: (kasama talaga)

en: No profiles available
fil: Walang magagamit na profile

en: Drupal already installed
fil: Drupal ay naka-instala na

en: <ul><li>To start over, you must empty your existing database.</li><li>To install to a different database, edit the appropriate <em>settings.php</em> file in the <em>sites</em> folder.</li><li>To upgrade an existing installation, proceed to the <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>View your <a href="@base-url">existing site</a>.</li></ul>
fil: <ul><li>Upang muling mag-umpisa, kailangan mong alisin ang laman ng iyong umiiral na database.</li><li>Para mag-instala nang ibang database, wastuhin ang naaangkop na <em>settings.php</em> file sa <em>sites</em> folder.</li><li>Para mag-upgrade nang umiiral na instalasyon, magpatuloy sa <a href="@base-url/update.php">update script</a>.</li><li>Tingnan ang iyong <a href="@base-url">umiiral na sityo</a>.</li></ul>

en: Installing @drupal
fil: Iniinstala ang @drupal

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: Configure site
fil: Ayusin ang sityo

en: @drupal installation complete
fil: Instalasyon ng @drupal ay kompleto na

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Choose profile
fil: Pumili ng profile

en: Verify requirements
fil: Suriin ang mga pangangailangan

en: Set up database
fil: Itayo ang database

en: Set up translations
fil: Itayo ang pagsasaling-wika

en: Install site
fil: Iinstala ang sityo

en: Finish translations
fil: Tapusin ang pagsasaling-wika

en: Site e-mail address
fil: E-liham ng sityo

en: The <em>From</em> address in automated e-mails sent during registration and new password requests, and other notifications. (Use an address ending in your site's domain to help prevent this e-mail being flagged as spam.)
fil: Ang <em>Mula kay</em> sa mga awtomatikong e-liham na ipinapadala sa panahon ng pagtatala, mga kahilingan para sa bagong hudyat, at iba pang mga abiso. (Gamitin ang e-liham na nagtatapos sa domeyn ng iyong sityo upang mapigilan na ang e-liham ay  masabing spam.)

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
fil: Bilang pamantayan, ang mga petsa sa sityong ito ay ipapakita sa napiling sona ng oras

en: Update notifications
fil: Abiso mg mga pagbabago

en: Check for updates automatically
fil: Awtomatikong suriin ang mga update

en: Removed orphaned action '%action' from database.
fil: Tinanggal ang ulilang gawain na '%action' sa database.

en: Cron run exceeded the time limit and was aborted.
fil: Lumampas ang pagtakbo ng cron sa takdang oras at ito ay nabigo.

en: 1 byte | @count bytes
fil[0]: 1 byte
fil[1]: @count byte

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
fil: !name ay hindi maaaring maging mas mahaba kaysa sa %max titik ngunit ito ay kasalukuyang %length titik ang haba.

en: Illegal choice %choice in %name element.
fil: Iligal na pagpipiliang %choice sa elementong %name.

en: GD2 image manipulation toolkit
fil: Kasangkapang GD2 para sa pag-mamanipula ng mga imahe

en: The GD toolkit is installed and working properly.
fil: Ang kasangkapang GD ay nainstala at gumagana ng maayos.

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
fil: Tukuyin ang kalidad ng mga larawan para sa manipulasyon ng JPEG. Umaabot mula 0 hanggang 100. Nangangahulugan ang mas mataas na halaga ng mas mahusay na kalidad ng imahe ngunit mas malaki ang file nito.

en: The GD image toolkit requires that the GD module for PHP be installed and configured properly. For more information see <a href="@url">PHP's image documentation</a>.
fil: Kinakailangan ng kasangkapang GD, para sa pag-mamanipula ng mga larawan, na ang modulong GD para sa PHP ay nainstala at na-ayos ng tama.

en: JPEG quality must be a number between 0 and 100.
fil: Ang kalidad ng JPEG ay dapat na isang numero sa pagitan ng 0 at 100.

en: Right to left
fil: Kanan papuntang kaliwa

en: Left to right
fil: Kaliwa papuntang kanan

en: Add custom language
fil: Magdagdag ng mga pasadyang wika

en: Save language
fil: Pangalagaan ang wika

en: <a href="@rfc4646">RFC 4646</a> compliant language identifier. Language codes typically use a country code, and optionally, a script or regional variant name. <em>Examples: "en", "en-US" and "zh-Hant".</em>
fil: Tagakilala ng wika ayon sa <a href="@rfc4646">RFC 4646</a>.  Ang mga kowd ng wika ay karaniwang gumagamit ng kowd ng bansa at opsyonal na mayroong iskrip o rehiyonal na katumbas. <em>Halimbawa: "en", "en-PH" and "zh-Hant".</em>

en: Language name in English
fil: Pangalan ng wika sa Ingles

en: Native language name
fil: Totoong pangalan ng wika

en: Name of the language in the language being added.
fil: Ang totoong pangalan ng dinadagdag na wika.

en: The English language cannot be deleted.
fil: Hindi maaaring burahin ang wikang Ingles.

en: The default language cannot be deleted.
fil: Hindi maaaring burahin ang pamantayang wika.

en: Language negotiation configuration saved.
fil: Ang areglo ng wika ay napangalagaan.

en: String contains
fil: Ang linya ay naglalaman nang

en: Leave blank to show all strings. The search is case sensitive.
fil: Iwanang walang laman upang ipakita ang lahat ng mga linya. Ang paghahanap ay sensitibo sa laki at liit ng titik.

en: English (provided by Drupal)
fil: Ingles (mula sa Drupal)

en: Search in
fil: Hanapin sa

en: Both translated and untranslated strings
fil: Naisalin at di pa naisasalin na mga string

en: Only translated strings
fil: Tanging mga naisaling string

en: Only untranslated strings
fil: Tanging mga di pa naisasaling string

en: Limit search to
fil: Limitahan ang paghahanap sa

en: All text groups
fil: Lahat ng grupo ng teksto

en: Languages not yet added
fil: Mga wikang di pa naidadagdag

en: Import translation
fil: Angkatin ang pagsasalin

en: Import into
fil: Angkatin sa

en: Text group
fil: Grupo ng teksto

en: Imported translations will be added to this text group.
fil: Ang mga naiangkat na pagsasalin ay idadagdag sa grupo ng tekstong ito.

en: The string has been saved.
fil: Ang linya ay napangalagaan.

en: The string has been removed.
fil: Ang linya ay natanggal.

en: Abkhazian
fil: Abkasyan

en: Afrikaans
fil: Aprikaans

en: Belarusian
fil: Belarusyan

en: Norwegian Bokmål
fil: Wikang Noruwega

en: The name of the feed (or the name of the website providing the feed).
fil: Ang pangalan ng pakain (o pangalan ng sityo na nagbibigay ng pakain)

en: Categorize news items
fil: Bigyan ng kategorya ang mga balita

en: Thousands of sites (particularly news sites and blogs) publish their latest headlines and posts in feeds, using a number of standardized XML-based formats. Formats supported by the aggregator include <a href="@rss">RSS</a>, <a href="@rdf">RDF</a>, and <a href="@atom">Atom</a>.
fil: Libo-libong mga sityo (lalo na ang mga sityo ng mga balita at mga blog) ay naglalathala nang kanilang mga pinakabagong pangunahing balita at mga paskil bilang pakain, na gumagamit ng pamantayang format na base sa XML. Sinusuportahan ng tagapagsama ng mga pakain o aggregator ang mga format na <a href="@rss">RSS</a>, <a href="@rdf">RDF</a>, at <a href="@atom">Atom</a>.

en: Current feeds are listed below, and <a href="@addfeed">new feeds may be added</a>. For each feed or feed category, the <em>latest items</em> block may be enabled at the <a href="@block">blocks administration page</a>.
fil: Ang mga kasalukuyang feed ay nakalista sa ibaba, at <a href="@addfeed">ang mga bagong feed ay maaaring idagdag</a>. Para sa bawat feed o kategorya ng feed, ang tipak na <em>pinakahuling mga bagay</em> ay maaaring paganahin sa pahina ng <a href="@block">pangangasiwa ng mga tipak</a>.

en: Add a feed in RSS, RDF or Atom format. A feed may only have one entry.
fil: Magdagdag ng feed sa format na RSS, RDF o Atom. Ang feed ay maaaring may isang lahok lamang.

en: Edit feed
fil: Wastuhin ang feed

en: Post new blog entry.
fil: Magpaskil ng bagong lahok sa blog.

en: You have not created any blog entries.
fil: Wala ka pang nililikhang lahok sa blog.

en: No blog entries have been created.
fil: Wala pang naililikhang lahok sa blog.

en: View recent blog entries
fil: Tingnan ang mga lahok sa blog na kamakailan-lamang ipinaskil

en: Read !username's latest blog entries.
fil: Basahin ang mga huling naisulat ni !username sa kanyang blog.

en: !username's blog
fil: Blog ni !username

en: Delete the selected comments
fil: Tanggalin ang mga napiling puna

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: View events that have recently been logged.
fil: Tingnan ang mga kaganapang kamakailan-lamang nailagda.

en: Allowed HTML tags: @tags
fil: Mga pinahihintulutang HTML tag: @tags

en: By default line break tags are automatically added, so use this tag to add additional ones. Use of this tag is different because it is not used with an open/close pair like all the others. Use the extra " /" inside the tag to maintain XHTML 1.0 compatibility
fil: Bilang pamantayan, ang pagpapatlang ng mga linya ay awtomatiko, kaya gamitin ito upang magdagdag pa ng patlang. Ang paggamit nito ay naiiba dahil ito ay hindi gumagamit ng pagbukas at pagsarang pares gaya ng ibang tag. Gumamit ng ekstrang "/" sa loob ng tag upang mapanatili ang tugma sa XHTML 1.0

en: Text with <br />line break
fil: Teksto na may <br />pagpapatlang

en: By default paragraph tags are automatically added, so use this tag to add additional ones.
fil: Bilang pamantayan, ang tag para sa talata ay awtomatikong idadagdag, kaya gamitin ito para magdagdag pa.

en: Paragraph one.
fil: Talata 1.

en: Paragraph two.
fil: Talata 2.

en: Strong
fil: Malakas

en: Emphasized
fil: Madiin

en: Coded text used to show programming source code
fil: Tekstong code upang ipakita ang code sa programming

en: Coded
fil: Code

en: Subscripted
fil: Pinababang teksto

en: <sub>Sub</sub>scripted
fil: <sub>Pinababang</sub>teksto

en: Block quoted
fil: Banggitin ang isang tipak ng teksto

en: Quoted inline
fil: Banggitin ang isang linya ng teksto

en: Ordered list - use the &lt;li&gt; to begin each list item
fil: Listahang magkakasunod - gamitin ang &lt;ol&gt; bilang simula ng listahan. Gamitin ang &lt;li&gt; sa mga bagay sa listahan.

en: First item
fil: Unang bagay

en: Second item
fil: Pangalawang bagay

en: Unordered list - use the &lt;li&gt; to begin each list item
fil: Listahang di-magkakasunod - gamitin ang &lt;ul&gt; bilang simula ng listahan. Gamitin ang &lt;li&gt; sa mga bagay sa listahan.

en: Definition lists are similar to other HTML lists. &lt;dl&gt; begins the definition list, &lt;dt&gt; begins the definition term and &lt;dd&gt; begins the definition description.
fil: Ang listahan ng mga depinisyon ay katulad din ng ibang listahan sa HTML. Simulan ang listahan sa paggamit ng &lt;dl&gt;. Simulan ang kataga sa paggamit ng &lt;dt&gt; at simulan ang depinisyon sa paggamit ng &lt;dd&gt;.

en: First term
fil: Unang kataga

en: First definition
fil: Depinisyon ng unang kataga

en: Second term
fil: Pangalawang kataga

en: Second definition
fil: Depinisyon ng pangalawang kataga

en: Subtitle three
fil: Pamagat 3

en: Subtitle four
fil: Pamagat 4

en: Subtitle five
fil: Pamagat 5

en: Subtitle six
fil: Pamagat 6

en: Tag Description
fil: Paglalarawan ng etiketa

en: You Type
fil: Ita-type mo

en: You Get
fil: Kalalabasan

en: Lines and paragraphs break automatically.
fil: Ang mga linya at mga talata ay awtomatikong papatlangin.

en: Web page addresses and e-mail addresses turn into links automatically.
fil: Ang mga pahina sa web at mga tahanan ng e-liham ay awtomatikong magiging mga kawing.

en: Configure how content input by users is filtered, including allowed HTML tags. Also allows enabling of module-provided filters.
fil: Ayusin kung paano sasalain ang mga nilalaman  na ipinasok ng tagagamit, kabilang ang mga pinayagang mga panandang HTML. Pinahihintulutan din ang pagpapagana ng mga salaan na ibinigay ng mga modulo.

en: Compose tips
fil: Mga tip sa pagdidisenyo at pagpoporma ng teksto

en: Forum topic
fil: Paksa sa forum

en: This page provides an overview of available translatable strings. Drupal displays translatable strings in text groups; modules may define additional text groups containing other translatable strings. Because text groups provide a method of grouping related strings, they are often used to focus translation efforts on specific areas of the Drupal interface.
fil: Ang pahinang ito ay nagbibigay ng isang pangkalahatang-ideya ng mga magagamit na mga maisasalin na linya. Ang Drupal ay nagpapakita ng mga maisasalin na linya sa mga grupo ng teksto; ang mga modulo ay maaaring tumukoy nang karagdagang mga teksto na naglalaman ng iba pang mga maisasalin na linya. Dahil ang mga grupo ng teksto ay nagbibigay ng isang pamamaraan ng pagsasama nang mga magkaka-ugnay na mga linya, ang mga ito ay madalas na ginagamit upang ituon ang mga pagsisikap sa pagsasalin sa mga tiyak na lugar ng interface ng Drupal.

en: Note that the <em>.po</em> files within a translation package are imported automatically (if available) when new modules or themes are enabled, or as new languages are added. Since this page only allows the import of one <em>.po</em> file at a time, it may be simpler to download and extract a translation package into your Drupal installation directory and <a href="@language-add">add the language</a> (which automatically imports all <em>.po</em> files within the package). Translation packages are available for download on the <a href="@translations">Drupal translation page</a>.
fil: Tandaan na ang mga file na <em>.po</em> sa loob ng isang pakete ng saling-wika ay awtomatikong i-aangkat (kung matatagpuan) kapag pinagana ang mga bagong modulo o tema, o kapag nagdagdag nang bagong wika. Dahil ang pahinang ito ay pumapayag lamang na mag-angkat nang isang file na <em>.po</em> bawat beses, maaaring maging mas madali na magbaba at kumatas ng isang pakete ng saling-wika sa direktoryo ng iyong instalasyon ng Drupal at <a href="@language-add">idagdag ang wika</a> (na kung saan ay awtomatikong iaangkat ang lahat ng mga file na <em>.po</em> sa loob ng pakete). Ang mga pakete ng saling-wika ay matatagpuan sa <a href="@translations">pahina ng pagluluwas ng saling-wika</a> sa Drupal.org.

en: This account's default language for e-mails, and preferred language for site presentation.
fil: Pamantayang wika ng akawnt na ito para sa mga e-liham, at ninanais na wika para sa pagtatanghal ng sityo.

en: Configure languages for content and the user interface.
fil: Ayusin ang mga wika para sa nilalaman at interface ng tagagamit.

en: language
fil: wika

en: The trimmed version of your post shows what your post looks like when promoted to the main page or when exported for syndication.<span class="no-js"> You can insert the delimiter "&lt;!--break--&gt;" (without the quotes) to fine-tune where your post gets split.</span>
fil: Ang patikim na bersyon ay nagpapakita kung ano ang magiging hitsura ng iyong paskil kapag ito'y itinaas sa pangunahing pahina o ineksport bilang RSS feed.<span class="no-js"> Maaari kang magsingit ng  "&lt;!--break--&gt;"  (hindi kasama ang panipi) upang pinuhin kung saan puputulin ang iyong paskil bilang patikim na bersyon.</SPAN>

en: <strong>Configure your website</strong> Once logged in, visit the <a href="@admin">administration section</a>, where you can <a href="@config">customize and configure</a> all aspects of your website.
fil: <strong>Ayusin ang iyong sityo</strong> Sa sandaling ika'y nakalagda, bisitahin ang <a href="@admin">seksyon ng pangangasiwa</a>, kung saan maari mong <a href="@config">ipasadya at isaayos</a> ang lahat ng mga aspeto ng iyong sityo.

en: <strong>Enable additional functionality</strong> Next, visit the <a href="@modules">module list</a> and enable features which suit your specific needs. You can find additional modules in the <a href="@download_modules">Drupal modules download section</a>.
fil: <strong>Paganahin ang mga karagdagang andar</strong> Susunod, bisitahin ang <a href="@modules">listahan ng mga modulo</a> at paganahin ang mga tampok na angkop sa iyong pangangailangan. Maaari mong makita ang mga karagdagang modulo sa <a href="@download_modules">seksyon ng pagluluwas ng modulo</a> sa Drupal.org

en: <strong>Customize your website design</strong> To change the "look and feel" of your website, visit the <a href="@themes">themes section</a>. You may choose from one of the included themes or download additional themes from the <a href="@download_themes">Drupal themes download section</a>.
fil: <strong>Ipasadya ang disenyo ng iyong sityo</strong> Upang baguhin ang "hitsura't pakiramdam" ng iyong sityo, bisitahin ang <a href="@themes">seksyon ng mga suleras ng hitsura</a>. Maaari kang pumili mula sa isa sa mga kasamang suleras ng hitsura o magluwas nang mga karagdagang suleras ng hitsura mula sa  <a href="@download_themes">seksyon ng pagluluwas ng suleras ng hitsura</a> sa Drupal.org.

en: Add content type
fil: Magdagdag nang uri ng nilalaman

en: The alias has been saved.
fil: Ang palayaw ay napangalagaan.

en: Filter aliases
fil: Salain ang mga palayaw

en: URL aliases
fil: Mga palayaw ng URL

en: Change your site's URL paths by aliasing them.
fil: Baguhin ang mga landas ng URL ng iyong sityo sa pamamagitan ng pagbibigay ng mga palayaw sa mga ito.

en: Add alias
fil: Magdagdag nang palayaw

en: Total votes: @votes
fil: Bilang ng mga boto: @votes

en: A <em>poll</em> is a question with a set of possible responses. A <em>poll</em>, once created, automatically provides a simple running count of the number of votes received for each response.
fil: Ang <em>botohan</em> ay isang tanong na may mga alternatibo ng mga posibleng sagot. Ang isang <em>botohan</em>, sa sandaling nilikha, ay awtomatikong nagbibigay ng bilang ng mga botong natanggap para sa bawat sagot.

en: After this period, the poll will be closed automatically.
fil: Awtomatikong magsasara ang botohang ito pagkatapos ng panahong napili.

en: Vote count
fil: Bilang ng boto

en: Polls
fil: Mga botohan

en: The field has been created.
fil: Ang patlang ay nailikha.

en: Put each item on a separate line or separate them by commas. No HTML allowed.
fil: Ilagay ang bawat bagay sa bagong linya o di kaya'y paghiwalayin ang mga bagay gamit gamit ang kuwit (<strong> , </strong>). <strong>Hindi pinahihintulutan ang HTML</strong>.

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: View most popular search phrases.
fil: Tingnan ang mga patok na hinahanap na parirala.

en: View pages that have recently been visited.
fil: Tingnan ang mga pahinang binista kamakailan-lamang.

en: View pages that have been hit frequently.
fil: Tingnan ang mga pahinang madalas salpukin.

en: View visitors that hit many pages.
fil: Tingnan ang mga bisitang sumalpok sa maraming pahina.

en: View top referrers.
fil: Tingnan ang mga nangunganang tagatukoy.

en: User pictures in posts
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga paskil

en: User pictures in comments
fil: Mga larawan ng mga tagagamit sa mga puna

en: Use the default logo
fil: Gamitin ang pamantayang logo

en: @module (<span class="admin-missing">missing</span>)
fil: @module (<span class="admin-missing">nawawala</span>)

en: These options control the default display settings for your entire site, across all themes. Unless they have been overridden by a specific theme, these settings will be used.
fil: Ang mga pagpipiliang ito ay nagkokontrol ng mga pamantayang pagtatakda para sa iyong buong sityo, sa lahat ng mga suleras ng hitsura. Maliban na lamang kung ang mga ito ay pinawalang-bisa ng isang partikular na suleras ng hitsura,  ay ang mga pagtatakdang ito ang gagamitin..

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Tell Drupal where to store uploaded files and how they are accessed.
fil: Sabihin sa Drupal kung saan itatago ang mga inangkat na mga talaksan at kung papaano pupuntahan ang mga ito.

en: Image toolkit
fil: Kasangkapan ng larawan

en: Choose which image toolkit to use if you have installed optional toolkits.
fil: Piliin kung aling kasangkapan ng larawan ang gagamitin kung naglagay ka ng mga maaaring pagpiliang mga kasangkapan.

en: RSS publishing
fil: Paglalathala ng RSS

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Enable or disable clean URLs for your site.
fil: Paganahin o di paganahin ang mga malinis na URL sa iyong sityo.

en: -1 (Unlimited)
fil: -1 (Walang hanggan)

en: You can <a href="@cron">run cron manually</a>.
fil: Maaari mong <a href="@cron">patakbuhin ang cron ng manu-mano</a>.

en: Database updates
fil: Mga pagbabago ng database

en: Last checked: @time ago
fil: Huling sinuri: @time ang nakalipas

en: Disabled themes
fil: Mga hindi pinaganang suleras ng hitsura

en: Module and theme update status
fil: Katayuan ng mga modulo at suleras ng hitsura

en: E-mail new password
fil: Ipadala sa aking e-liham ang bagong hudyat

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.

en: You must enter a username.
fil: Kailangan mong magpasok nang bansag.

en: You must enter an e-mail address.
fil: Kailangan mong magbigay nang e-liham.

en: Who's online
fil: Sino ang nakakabit

en: User list length
fil: Haba ng listahan ng mga tagagamit

en: Enter the password that accompanies your username.
fil: Ipasok ang hudyat na kasama ng iyong bansag.

en: Signature settings
fil: Mga pagtatakda ng paglagda

en: Delete picture
fil: Tanggalin ang larawan

en: Check this box to delete your current picture.
fil: Lagyan ng tsek ang kahon upang tanggalin ang iyong kasalukuyang larawan.

en: Block the selected users
fil: Pigilan ang mga napiling tagagamit

en: (empty)
fil: (walang laman)

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: No new posts
fil: Walang bagong paskil

en: Add format
fil: Magdagdag nang format

en: Regional settings
fil: Mga pagtatakdang pampook

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Structure
fil: Pagkakayari

en: Seven
fil: Pito

en: Cancel account
fil: Alisin ang akawnt

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: The IP address of the computer the comment was posted from.
fil: Ang tirahang IP ng kompyuter kung saan nanggaling ang pinaskil na puna.

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Default country
fil: Pamantayang bansa

en: Specify in which themes and regions this block is displayed.
fil: Tukuyin kung aling suleras ng hitsura at mga pook ipapakita ang tipak na ito.

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya

en: This page provides a drag-and-drop interface for assigning a block to a region, and for controlling the order of blocks within regions. Since not all themes implement the same regions, or display regions in the same way, blocks are positioned on a per-theme basis. Remember that your changes will not be saved until you click the <em>Save blocks</em> button at the bottom of the page. Click the <em>configure</em> link next to each block to configure its specific title and visibility settings.
fil: Ang pahinang ito ay nagbibigay ng isang kaladkad-at-laglag na interface para sa pagtatalaga ng isang tipak sa isang pook, at para sa pagkontrol ng pagkakasunud-sunod ng mga tipak sa loob ng pook. Dahil hindi lahat ng mga suleras ng hitsura  ay nagpapatupad nang parehong mga pook, o nagpapakita nang pook sa parehong paraan, ang mga tipak ay nakaposisyon bawat suleras ng hitsura. Tandaan na ang iyong mga pagbabago ay hindi mapapangalagaan hanggang iyong pindutin ang pindutang "Pangalagaan ang mga tipak" na makikita sa ibaba ng pahina. Pindutin ang kawing na "ayusin"  sa tabi ng bawat tipak upang ayusin ang nasabing tipak at pagtatakda ng pagpapakita nito.

en: Demonstrate block regions (@theme)
fil: Ipakita ang mga pook ng mga tipak (@theme)

en: Administer blocks
fil: Pangasiwaaan ang mga tipak

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.

en: Unapproved comments (@count)
fil: Di sinang-ayunang mga puna (@count)

en: Administer comments and comment settings
fil: Pangasiwaaan ang mga puna at mga pagtatakda ng puna

en: Edit own comments
fil: Magwasto ng mga sariling puna

en: Allow other users to contact you via a <a href="@url">personal contact form</a> which keeps your e-mail address hidden. Note that some privileged users such as site administrators are still able to contact you even if you choose to disable this feature.
fil: Payagan ang iba pang mga tagagamit na makipag-ugnay sa iyo sa pamamagitan ng <a href="@url"> personal na pormularyo ng pakikipag-ugnay </a> na nagpapanatili ng tahanan ng e-liham na nakatago. Tandaan na ang ilang mga pribilehadong tagagamit tulad ng mga tagapangisiwa ng sityo ay magagawa pa ring makipag-ugnayan sa iyo kahit na pinili mong huwag paganahin ang tampok na ito.

en: View the administrative dashboard
fil: Tingnan ang dashbord ng pangangasiwa

en: DRAG HERE
fil: KALADKARIN DITO

en: Add text format
fil: Magdagdag nang format ng teksto

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto

en: Add new @node_type
fil: Magdagdag ng bagong @node_type

en: A <em>forum topic</em> starts a new discussion thread within a forum.
fil: Ang isang <em>paksa ng pagpupulong</em> ay magsisimula ng isang bagong hibla ng talakayan sa loob ng isang pagpupulong.

en: Administer image styles
fil: Pangasiwaaan ang mga istilo ng mga larawan

en: Image styles
fil: Mga istilo ng larawan

en: Configure styles that can be used for resizing or adjusting images on display.
fil: Ayusin ang mga istilo na maaaring gamitin para sa pagbabago ng laki o pag-aayos ng mga ipinapakitang mga larawan.

en: Add style
fil: Magdagdag nang istilo

en: Add a new image style.
fil: Magdagdag nang bagong istilo ng larawan.

en: See the <a href="@languages">Languages page</a> for more information on adding support for additional languages.
fil: Tingnan ang <a href="@languages">pahina ng wika</a> para sa karagdagang impormasyon sa pagdadagdag ng suporta para sa mga karagdagang wika.

en: Administer languages
fil: Pangasiwaaan ang mga wika

en: Language switcher (@type)
fil: Tagapagpalit ng wika (@type)

en: add link
fil: magdagdag ng kawing

en: There are no menu links yet. <a href="@link">Add link</a>.
fil: Wala pang kawing sa menu. <a href="@link">Magdagdag ng kawing</a>.

en: Each menu has a corresponding block that is managed on the <a href="@blocks">Blocks administration page</a>.
fil: Ang bawat menu ay may katumbas na tipak na pinamamahalaan sa <a href="@blocks"> Pahina ng pamamahala ng mga tipak</a>.

en: Administer menus and menu items
fil: Pangasiwaaan ang mga menu at mga elemento ng mga menu

en: Add new menus to your site, edit existing menus, and rename and reorganize menu links.
fil: Magdagdag nang mga bagong menu sa iyong sityo, at bigyan nang ibang pangalan at ayusing muli ang mga kawing ng menu.

en: Unpublish selected content
fil: Huwag ilathala ang napiling nilalaman

en: Make selected content sticky
fil: Gawing malagkit ang napiling nilalaman

en: Make selected content not sticky
fil: Huwag gawing malagkit ang napiling nilalaman

en: Delete selected content
fil: Tanggalin ang mga napiling nilalaman

en: Administer content types
fil: Pangasiwaaan ang mga uri ng nilalaman

en: View published content
fil: Tingnan ang mga nilalamang nakalathala

en: View content revisions
fil: Tingnan ang mga bersyon ng nilalaman

en: View own unpublished content
fil: Tingnan ang sariling nilalaman na hindi nakalathala

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang

en: Show block for specific content types
fil: Ipakita ang tipak sa partikular na mga uri ng nilalaman

en: Show this block only on pages that display content of the given type(s). If you select no types, there will be no type-specific limitation.
fil: Ipakita lamang ang tipak na ito sa mga pahina na nagpapakita ng nilalaman mula sa mga naibigay na uri. Kung wala kang piniling uri, walang magiging limitasyon na tiyak sa uri ng nilalaman.

en: Welcome to @site-name
fil: Maligayang pagdating sa @site-name

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.

en: Manage content types, including default status, front page promotion, comment settings, etc.
fil: Pamahalaan ang mga uri ng nilalaman, kabilang ang pamantayang katayuan, pagtataguyod sa unang pahina, mga pagtatakda ng puna, atbp.

en: Administer URL aliases
fil: Pangasiwaaan ang mga landas ng URL

en: Administer search
fil: Pangasiwaan ang paghahanap

en: Configure relevance settings for search and other indexing options.
fil: Ayusin ang mga pagtatakda kaugnayan sa paghahanap at iba pang mga pagpipilian sa pagsasatalatuntunan

en: Choose a set of shortcuts to use
fil: Pumili ng pulutong ng maigsing rutang gagamitin

en: Change set
fil: Baguhin ang pulutong

en: Administer shortcuts
fil: Pangasiwaaan ang mga maigsing ruta

en: Enable and set default
fil: Paganahin at itakda bilang pamantayan

en: User verification status in comments
fil: Katayuan ng pagpapatunay ng mga tagagamit sa mga puna

en: Add date type
fil: Magdagdag nang uri ng petsa

en: A date in 'short' format. (%date)
fil: Petsa sa "maigsi" na format. (%date)

en: A date in 'medium' format. (%date)
fil: Petsa sa "katamtaman" na format. (%date)

en: A date in 'long' format. (%date)
fil: Petsa sa "mahaba" na format. (%date)

en: Set and configure the default theme for your website.  Alternative <a href="@themes">themes</a> are available.
fil: Itakda at ayusin ang pamantayang suleras ng hitsura para sa iyong sityo . May mga alternatibong <a href="@themes">suleras ng hitsura </a> ang maaaring gamitin.

en: Administer modules
fil: Pangasiwaan ang mga modulo

en: Administer site configuration
fil: Pangasiwaaan ang pagsasaayos ng sityo

en: Administer themes
fil: Pangasiwaaan ang mga suleras ng hitsura

en: Administer actions
fil: Pangasiwaaan ang mga gawain

en: View site reports
fil: Tingnan ang mga ulat ng sityo

en: Select the desired local time and time zone. Dates and times throughout this site will be displayed using this time zone.
fil: Piliin ang nais na lokal na oras at sona ng oras. Ang mga petsa at oras sa buong sityo na ito ay ipapakita gamit ang sona ng oras na ito.

en: System help
fil: Tulong sa sistema

en: Powered by <a href="@poweredby">Drupal</a>
fil: Pinatatakbo ng <a href="@poweredby">Drupal</a>

en: IP address blocking
fil: Paghahadlang ng tirahang IP

en: Manage blocked IP addresses.
fil: Pamahalaan ang mga hinadlangang tirahang IP.

en: Configure the site description, the number of items per feed and whether feeds should be titles/teasers/full-text.
fil: Ayusin ang paglalarawan ng sityo, bilang ng mga elemento bawat pakain at kung ang mga pakain ay dapat na pamagat/tagatis/buong teksto.

en: Maintenance mode
fil: Paraan ng pagpapanatili

en: Take the site offline for maintenance or bring it back online.
fil: Itiwalag ang  sityo upang ito ay panatilihin o ibalik ito sa pagkakabit.

en: Logging and errors
fil: Pagtatala at mga mali

en: Settings for logging and alerts modules. Various modules can route Drupal's system events to different destinations, such as syslog, database, email, etc.
fil: Mga pagtatakda ng mga modulo para sa pag-tatala at mga alerto. Iba't ibang mga module ay maaaring mag-ruta ng mga kaganapan ng sistema ng Drupal sa iba't-ibang destinasyon, tulad ng syslog, database, e-liham, atbp.

en: Regional and language
fil: Pampook at wika

en: Regional settings, localization and translation.
fil: Mga pagtatakda ng pampook, lokalisasyon, at pagsasaling-wika.

en: Settings for the site's default time zone and country.
fil: Pagtatakda para sa pamantayang sona ng oras ng sityo at bansa.

en: Configure display formats for date and time.
fil: Ayusin ang mga format ng pagpapakita ng petsa at oras.

en: Add new date type.
fil: Magdagdag nang bagong uri ng petsa.

en: Search and metadata
fil: Paghahanap at metadata

en: more information
fil: karagdagang impormasyon

en: Administer vocabularies and terms
fil: Pangasiwaaan ang mga talasalitaan at mga termino

en: Edit terms in %vocabulary
fil: Magwasto ng termino sa %vocabulary

en: Install from a URL
fil: Maglagay mula sa URL

en: For example: %url
fil: Halimbawa: %url

en: For example: %filename from your local computer
fil: Halimbawa: %filename mula sa iyong lokal na kompyuter

en: No update information available. <a href="@run_cron">Run cron</a> or <a href="@check_manually">check manually</a>.
fil: Walang mga impormasyon para sa pagbabago ang magagamit. <a href="@run_cron"> Patakbuhin ang cron </a> o <a href="@check_manually"> siyasatin ng mano-mano </a>.

en: Administer users
fil: Pangasiwaaan ang mga tagagamit

en: Administer permissions
fil: Pangasiwaaan ang mga pahintulot

en: View user profiles
fil: Tingnan ang mga profile ng mga tagagamit

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
fil: Ang mga puwang ay pinapayagan; mga bantas ay hindi pinapayagan maliban sa tuldok, gitling, kudlit, at salungguhit.

en: Add lowercase letters
fil: Magdagdag ng mga maliliit na titik

en: Add uppercase letters
fil: Magdagdag ng malalaking titik

en: Add numbers
fil: Magdagdag ng bilang

en: Add punctuation
fil: Magdagdag ng bantas

en: Minimal
fil: Pinakakakaunti

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Install with commonly used features pre-configured.
fil: Instalahin gamit ang mga karaniwang ginagamit na mga tampok.

en: Enter your current password to change the %mail or %pass. !request_new.
fil: Ipasok ang iyong kasalukuyang hudyat upang mabago ang %mail o %pass. !request_new.

en: Current password
fil: Kasalukuyang hudyat

en: Configure default behavior of users, including registration requirements, e-mails, fields, and user pictures.
fil: Ayusin ang pamantayang pag-uugali ng mga tagagamit, kabilang ang mga kinakailangan sa pagpapatala, e-liham, mga patlang, at mga larawan ng tagagamit.

en: Use this page to create a new custom block.
fil: Gamitin ang pahinang ito upang lumikha nang bagong pasadyang tipak.

en: Administer text formats and filters
fil: Pangasiwaaan ang mga format ng teksto at mga salaan

en: User interface text
fil: Teksto sa interface ng tagagamit

en: The new set is created by copying items from your default shortcut set.
fil: Ang bagong pulutong ay maili-likha sa pamamagitan ng pagkopya ng mga elemento mula sa iyong pamantayang pulutong ng maigsing ruta.

en: Add shortcut set
fil: Magdagdag ng pulutong ng maiksing ruta

en: Footer first column
fil: Unang haligi sa paanan

en: Footer second column
fil: Pangalawang haligi sa paanan

en: Footer third column
fil: Pangatlong haligi sa paanan

en: Footer fourth column
fil: Pang-apat na haligi sa paanan

en: View, edit and delete all content regardless of permission restrictions.
fil: Tingnan, wastuhin o alisin ang lahat ng mga nilalaman anuman ang mga paghihigpit sa mga pahintulot.

en: A date in 'time-since' format. (%date)
fil: Petsa sa "panahong nakaraan" na format. (%date)

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid

en: Site logo
fil: Logo ng sityo

en: Administer software updates
fil: Pangasiwaaan ang mga pagbabago sa pampalatuusang pagpapairal

en: Add a new @plugin
fil: Magdagdag nang bagong @plugin

en: %title has been created.
fil: Ang %title ay nailikha.

en: %title could not be created.
fil: Ang %title ay hindi mailikha.

en: %title has been updated.
fil: Ang %title ay nabago.

en: %title could not be updated.
fil: Ang %title ay hindi mabago.

en: @plugin %title was enabled.
fil: Ang @plugin %title ay pinagana.

en: @plugin %title was disabled.
fil: Ang @plugin %title ay hindi pinagana.

en: Change site name, e-mail address, slogan, default front page, and number of posts per page, error pages.
fil: Baguhin ang pangalan ng sityo, sawikain, pamantayang unang pahina, at bilang ng mga paskil  bawat pahina, pahina ng mali.

en: Manage automatic site maintenance tasks.
fil: Pamahalaan ang mga awtomatikong pananatili ng sityo.

en: Your virtual face or picture. Pictures larger than @dimensions pixels will be scaled down.
fil: Ang iyong birtuwal na mukha o larawan. Ang mga larawan na mas malaki kaysa sa @dimensions na piksel ay paliliitin.

en: Minimal profile for running tests. Includes absolutely required modules only.
fil: Pinakakaunting profile para sa pagpapatakbo ng mga pagsubok. Ang mga talagang kinakailangan lamang na mga modulo ang kasama.

en: Weight for @block block
fil: Timbang para sa tipak na @block

en: Region for @block block
fil: Pook para sa tipak na @block

en: Post comments
fil: Magpaskil ng puna

en: Administer settings.
fil: Pangasiwaan ang mga pagtatakda.

en: Install new module
fil: Maglagay ng bagong modulo

en: Install new theme
fil: Maglagay ng bagong suleras ng hitsura

en: !theme (default theme)
fil: !theme (pamantayang suleras ng hitsura)

en: !theme (administration theme)
fil: !theme (suleras ng hitsura para sa pangangasiwa)

en: %type_name: Create new content
fil: %type_name: Lumikha nang bagong nilalaman

en: %type_name: Edit own content
fil: %type_name: Magwasto ng sariling nilalaman

en: %type_name: Edit any content
fil: %type_name: Magwasto ng kahit anong nilalaman

en: View the administration theme
fil: Tingnan ang suleras ng hitsura ng pangangasiwa

en: Database system
fil: Sistema ng database

en: Database system version
fil: Bersyon ng sistema ng database

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: Administer content and comments.
fil: Pangasiwaan ang mga nilalaman at mga puna.

en: Add view from template
fil: Magdagdag nang tanawin mula sa suleras

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
