OpenAid (7.x-2.0-rc1) - en to vi translation catalogue (64 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Content
vi: Nội dung

en: Description
vi: Mô tả

en: page
vi: trang

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Project
vi: Công trình

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: Text
vi: Văn bản

en: type
vi: loại

en: Utility
vi: Tiện ích

en: Files
vi: Các tập tin

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Year
vi: Năm

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Height
vi: Chiều cao

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Author(s)
vi: Tác giả

en: Source
vi: Nguồn

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Alt Text
vi: Chuỗi thay thế

en: Image Gallery
vi: Bộ sưu tập ảnh

en: News
vi: Tin tức

en: Atom
vi: Nguyên tử

en: Photo
vi: Ảnh

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
vi: Tạo form câu hỏi hoặc liên hệ. Kết quả gửi lên từ form này cùng các thông tin thống kê sẽ được báo cáo cho người quản lý form.

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Featured
vi: Tính năng

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Translate
vi: Dịch

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Bio
vi: Tiểu sử

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: @drupal installation complete
vi: Hoàn thành quá trình cài đặt @drupal

en: Congratulations, you installed @drupal!
vi: Chúc mừng, ban đã cài @drupal!

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Highlighted
vi: Nổi bật
